Diễn đàn THCS Lý Thường Kiệt

Diễn đàn giải trí THCS Lý Thường Kiệt

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

PHAN THIET - SUOI TIEN NGÀY 25 - 27/2009

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
2teen
2teen

Bài gửiTiêu đề: PHAN THIET - SUOI TIEN NGÀY 25 - 27/2009   Thu Dec 31, 2009 2:56 pm

HAZZZZ! ĐỪNG NGHĨ TỚ THỞ DÀI LÀ THAN NHÉ THẬT RA LÀ CẢM GIÁC TIẾC HÙI HỤI VẬY ĐÓ, WHY? KỂ NGHE NÈ:
- SỐ LÀ TỚ VÀ CÁC BẠN LTK VÀ THẦY CÔ XÁP TÙNG KÉO NHAU ĐI DU LỊCH SAU THỜI GIAN THI HKI VẤT VẢ VÀ THÀNH CÔNG
- 10H TỐI LÊN XE HIHIHIHII LUC ĐẤU BUỎI VUI LẮM NHA MỌI NGƯỜI CÒN CHÀO TẠM BIỆT LX NỮA CHỨ....KHOẢNG CHỪNG 3 TIẾNG SAU CẢ XE AI NẤY ĐỀU HẢ HỌNG TRANH NHAU MÀ NGỦ ....CHO ĐÃ CON MẮT, CHỈ TỘI MỖI BÁC TÀI VÀ CHIẾC XE HOẠT ĐỘNG( HI CẢM ƠN BÁC TÀI NHÌU LẮM)
- KHI CHÚNG TÔI XUỐNG XE LÀ CŨNG KHOẢNG GẦN 8H00 LÚC NÀY THÌ ĐÃ TỚI NƠI ĂN SÁNG, CHU CHOA ỚI MỚI XUỐNG XE CÓ 2 NẠN NHÂN PHẢI CHO CHÓ ĂN CHÉ VÌ....SAY XE KAKAKAKA DỢ ẸT
+ TRƯỜNG DỤC THANH CHÀO ĐÓN QUÝ KHÁCH ( CHÀ KHÁCH QUÝ ĐAO NHA)... ĐƯỢC NGHE THUYẾT TRÌNH NÈ SINH ĐỘNG GỚM ĐỄN NỔI LÚC ĐẦU CÒN HẤP DẪN KHÚC SAU MUÔN HẤP RƯỢU LUON VI....BÙN NGỦ..
+ KẾT THÚC DỤC THANH QUA DINH VẠN THỦY TÚ BA CON ƠI XƯƠNG GÌ MÀ BỰ THÉ HIXHIXX HOK CHỊU ĐÂU CÁ ÔNG BỰ ƠI LÀ BỰ.... THÔI NGHỈ KỂ OY...DZO DUYÊN BÀ CỐ

PHAN THIET - SUOI TIEN NGÀY 25 - 27/2009
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cho hỏi về sóng DVB-T1 hoặc T2 tại thành phố phan thiết tỉnh bình thuận
» nâng cấp bản chương trình cho đầu thu micsk49
» truyền hình 3D tại việt nam
» vệ tinh asiasat 4 122.2e
» Hướng dẫn sử dụng phần mềm Yet Another Cleaner