Diễn đàn THCS Lý Thường Kiệt

Diễn đàn giải trí THCS Lý Thường Kiệt

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

đá cầu, 1 môn làm mọi người khíp sợ..!

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: đá cầu, 1 môn làm mọi người khíp sợ..!   Tue Dec 16, 2008 5:58 pm

chả là hum bữa kt đá cầu ở sân vận động đây, tớ thấy có nhìu bạn đá không có wả nào, hẽm lo luyện tập, còn mấy đứa kia đá ghê như wỹ, kt đá cầu mà đc loại A cơ đấy ( chẵng hạn như Ka w Pư =]] ).. Níu có ai thíx chơi đá cầu thì chơi w Ka nè, zừa thíx đá banh zừa thíx đá cầu, mĩn là đá là đc gòi, năm lớp 5 ấy. thi hội khỏe fù đổng, nghe đồn ai thắng sẽ đc cái cúp, ngày đim luyện tập, quyết tâm thắng trận, ráng zữ lắm, cuối cùng dzô đc zòng chung kết, chao ôi zun zun, zui zui zì có nhìu bạn theo cỗ vũ lắm, treo băng_ron nữa, để rồi.... thất vọng tràn trề, đá thua chàng kia kìa, rồi mấy đứa còn chữi nữa, thật lòng Ka hok mún thế đâu, tại kĩ thuật kém wá, ngừ taz có đi học thim mà, còn mình là tự tập =]] nhớ lúc đó Ka kòn pé wá, khóc bù lu bù loa...

Ây da, nãy h wên nữa, lo kễ chịn .. có ai mún chơi đá cầu nói w mình nhe, sẵng sàn chờ đó.....!

đá cầu, 1 môn làm mọi người khíp sợ..!
Trang 1 trong tổng số 1 trang